ใช้ยางสปอร์ตแล้วเสียงดังมาก อยากได้เงียบๆ รุ่นไหนโอเคครับ

ผู้เขียนข้อความ

roran

member
เขียนกระทู้: 1
ตอบกระทู้: 0
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
5 มีนาคม 2560 15:38 - อ่าน: 9,106 - ตอบ: 3

ตอนนี้ใช้ยางสปอร์ตของ le man อยู่อะครับ อยากเปลี่ยน รู้สึกเสียงมันดังเหลือเกิน จนเมียบ่น พอถึงรอบต้องเปลี่ยนยางรอบนี้เลยว่าจะหายางดีๆ เสียงเงียบๆหน่อย แนะนำทีครับ

กระทู้อื่นๆที่เกี่ยวข้อง

RacingW

member
เขียนกระทู้: 0
ตอบกระทู้: 2
เขียนเมื่อ 5 มีนาคม 2560 15:45

ยางสปอร์ตนี่ เสียอย่างเดียวจริงๆนะครับเรื่องเสียงดังเนี่ยแหละน่าเบื่อเหมือนกัน

tokyocar

member
เขียนกระทู้: 0
เขียนเมื่อ 5 มีนาคม 2560 16:02

เปลี่ยนเป็นยางรุ่นทั่วไปโอเคกว่าครับ ลอง good year ไรพวกนี้ดูก็นุ่ม เกาะดีนะครับ

piper

member
เขียนกระทู้: 1
พลังน้ำใจ: 1 (ขอบคุณ)
เขียนเมื่อ 5 มีนาคม 2560 16:19

ลองมาเล่นพวก good year efficient grip ดูก็ได้นะคะเสียงเงียบดีค่ะ

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน