อยากได้ชุดแต่งแท้ New Swift

ผู้เขียนข้อความ

boomboo

member
เขียนกระทู้: 1
ตอบกระทู้: 0
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
8 สิงหาคม 2561 23:17 - อ่าน: 4,462 - ตอบ: 4

เพิ่งออก New Swift glx สีขาวมา อยากแต่งเพิ่ม แต่อยากได้ชุดแต่งแท้ เขาจะมีของขายทุกศูนย์มั้ย ของแท้ราคาเท่าไหร่ แต่งแล้วหน้าตาเป็นแบบไหนคะ รบกวนด้วยครับ

กระทู้อื่นๆที่เกี่ยวข้อง

nickh

member
เขียนกระทู้: 2
ตอบกระทู้: 7
เขียนเมื่อ 12 สิงหาคม 2561 21:12

ชุดแต่งแท้มีของหลายอย่างเลยครับ

จริงๆถามเอาที่ศูนย์ก็ได้ แต่สวิฟท์ติดสเกิร์ตรอบคัน เปลี่ยนเสาอากาศเป็นครีบฉลาม พอจบ แจ่มเลย

ไม่เจอรูปที่เป็นสีขาว แต่แต่งออกมาน่าจะประมาณนี้ครับ

nickh

member
ตอบกระทู้: 7
เขียนเมื่อ 12 สิงหาคม 2561 21:12

แก้ไขโดย nickh เมื่อ 12 สิงหาคม 2561 - 21:17

mixelcharge

member
ตอบกระทู้: 12
เขียนเมื่อ 12 สิงหาคม 2561 21:53

ตัวรถใส่สเกิร์ต สปอยเลอร์ ชุดโครเมียมไฟตัดหมอก ส่วนข้างในก็เปลี่ยนตรงแผงคอนโซล

กับแผงข้างประตูเป็นสีแดง หล่อแบบพอดีเลยครับ ทั้งหมดประมาณ 33,000 บาท

rakchart

member
เขียนกระทู้: 0
ตอบกระทู้: 4
เขียนเมื่อ 12 สิงหาคม 2561 23:24

สเกิร์ตรอบคันและเปลี่ยนกระจกมองข้าง ก็สวยแล้วนะผมว่า เพราะเดิมๆที่เค้าให้มามันเท่อยู่แล้ว ถ้าอยากดูของแต่งอื่นๆดูในนี้ครับ http://www.suzuki.co.th/_uploads/files/after-sale/accessories/Bro-ALL-NEW-SUZUKI-Swift.pdf มีบอกทั้งรุ่น สี และราคา

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน