ปัจจุบันไม่ค่อยได้ใช้รถ เอาไปฝากขายผ่านทางไหนได้บ้าง?

ผู้เขียนข้อความ

Trickster

member
เขียนกระทู้: 3
ตอบกระทู้: 0
พลังน้ำใจ: 1 (ขอบคุณ)
13 ตุลาคม 2561 18:56 - อ่าน: 3,793 - ตอบ: 2

รถผมเมื่อปี 13 ครับ honda jazz สีเงิน ปัจจุบันไม่ได้ใช้งานเท่าไหร่ เพราะที่บ้านออกกระบะมาใช้ขนของก็เลยขับกระบะแทนไปเลย ส่วน jazz ก็ทิ้งร้างไม่มีใครขับ ผมจะเอาไปปล่อยขายในตลาดรถมือสอง เอาไปขายที่ไหนได้บ้างครับ

กระทู้อื่นๆที่เกี่ยวข้อง

Fouthstar

member
เขียนกระทู้: 1
ตอบกระทู้: 4
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
เขียนเมื่อ 21 ตุลาคม 2561 21:38

เริ่มจากลงรูปลงกับทางเว็บก่อนก็ได้ครับงานดี ลงรายละเอียดกับราคาที่จะขายผ่านทาง Just car ผมลงประวัติไปอนุมัติไม่นานครับ เว็บใช้ง่ายกว่าหลายๆ เว็บครับ ไม่ยุ่งยากด้วย ลงไว้หลายๆ ที่ก็ดีเหมือนกันครับ แต่ลงที่นี่จะได้ราคาสูงกว่าที่อื่นเพราะเป็นเว็บกลางที่ทำให้ผู้ซื้อ-ผู้ขายได้มาเจอกัน จะไม่โดนกดราคาจากนายหน้า ราคาประเมินตามสภาพ

atichai663

member
เขียนกระทู้: 0
ตอบกระทู้: 1
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
เขียนเมื่อ 21 ตุลาคม 2561 22:04

เว็บนี้จะซื้อจะขายรถมือสองได้หมด https://www.justcar.co.th/ ขายอนุมัติเร็วครับ ภายใน 3 ชั่วโมง ลองติดต่อดูครับ ป.ล.ราคาดีกว่าที่อื่นจริงๆ ไม่เชื่อลองสมัครดู

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน