Swift sai เทียบกับ Mitsu Mirage อันไหนน่าสนกว่ากัน

ผู้เขียนข้อความ

PPH

member
เขียนกระทู้: 2
ตอบกระทู้: 3
พลังน้ำใจ: 2 (ขอบคุณ)
19 พฤษภาคม 2559 15:22 - อ่าน: 2,673 - ตอบ: 3

รบกวนช่วยแนะนำที่คะ พอดีกำลัง ลังเล ระวังสองคันนี้ ส่วนตัวชอบ Swift sai กว่าเยอะเลย (เราชอบสีม่วงมาก) แต่ที่บ้านแอบอยากให้ใช้ Mirage มากกว่า อาจจะเพราะด้วยชื่อแบรนด์ ด้วย

กระทู้อื่นๆที่เกี่ยวข้อง

Peter

member
เขียนกระทู้: 4
ตอบกระทู้: 8
พลังน้ำใจ: 5 (ขอบคุณ)
เขียนเมื่อ 27 พฤษภาคม 2559 10:51

อยู่ที่ชอบแต่ละคันเลยอะครับ แต่ถ้าเอากันเรื่องความสวยงามเนี่ย Swift sai กินขาดครับเชื่อผม

Oldman

member
เขียนกระทู้: 1
ตอบกระทู้: 9
พลังน้ำใจ: 5 (ขอบคุณ)
เขียนเมื่อ 27 พฤษภาคม 2559 16:08

Swift วัสดุข้างในดีกว่าครับ ได้เครื่อง 4 สูบ ความสวยงาม ส่วนพวกเรื่องศูนย์บริการ ความน่าเชื่อถือของแบรนด์ แล้วแต่วิจารณญาณของแต่ละคนเลยครับ แต่ส่วนตัวผม ผมมองว่า Suzuki ไม่แย่เลยนะครับเรื่องนี้ จากที่ใช้มาเกือบ 5 ปี

Maxwell

member
เขียนกระทู้: 2
ตอบกระทู้: 9
พลังน้ำใจ: 6 (ขอบคุณ)
เขียนเมื่อ 30 พฤษภาคม 2559 18:05

เรื่องแบบนี้พูดยากครับ อยู่ที่คนจ่ายตังเป็นคนตัดสินเลย ถ้าคุณต้องผ่อนเอง ผมว่าตามเอาคันที่คุณชอบดีที่สุดครับ ปล.ชื่อเสียงของ มิตซู ปัจจุบันมันก็ไม่ได้ว่าดีเหมือนสมัยก่อนแล้วนะครับ ดีไม่ดีอาจจะแย่กว่า ซูซูกิ อีก ฝากบอกที่บ้านด้วย

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน