ช่วยวิเคราะห์ข้อดี ข้อเสีย ระหว่าง Swift sai กับ March ให้หน่อยค่ะ

ผู้เขียนข้อความ

Smores

member
เขียนกระทู้: 1
ตอบกระทู้: 7
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
24 พฤษภาคม 2559 17:15 - อ่าน: 3,197 - ตอบ: 3

รบกวนพี่ๆช่วยวิเคราะห์ 2 คันนี้หน่อยค่ะ กำลังจะเลือกรถคันแรกให้ตัวเอง หลังจากทำงานมาสักพัก เลยอยากดูข้อดีข้อเสียของทั้งคู่ หน่อยค่ะ

กระทู้อื่นๆที่เกี่ยวข้อง

Maxwell

member
เขียนกระทู้: 2
ตอบกระทู้: 9
พลังน้ำใจ: 6 (ขอบคุณ)
เขียนเมื่อ 25 พฤษภาคม 2559 13:44

Swift sai ข้อดี ผมมองความสดความสวยเลยนะครับ เพราะรถเพิ่งออกมาใหม่ เรื่อง สมรรถนะ Swift หายห่วงอยู่แล้ว แล้วก็ ฟังค์ชันที่ให้มาครบเลย ข้อเสียอาจจะเป็นที่ชื่อแบรนด์ละมั้งครับ แต่ส่วนตัวไม่ได้มองว่าเป็นเรื่องใหญ่อะไร

Amores

member
เขียนกระทู้: 3
ตอบกระทู้: 2
พลังน้ำใจ: 3 (ขอบคุณ)
เขียนเมื่อ 27 พฤษภาคม 2559 15:58

March เราว่าตัวไมเนอร์เชนจ์ออกมาไม่ค่อยดีเท่าไร ช่วงล่างสู้ Swift ไม่ได้ ข้อดีอาจจะมีเรื่อง ศูนย์เยอะกว่ามั้ง

Oldman

member
เขียนกระทู้: 1
ตอบกระทู้: 9
พลังน้ำใจ: 5 (ขอบคุณ)
เขียนเมื่อ 30 พฤษภาคม 2559 18:09

สวิฟ sai ตัวล่าสุด ผมว่าลงตัวสุดๆเลยนะ สีสวย (สีม่วงใหม่) ดูสปอร์ต ขับสนุก ช่วงล่างแน่นๆ ฟังค์ชันครบๆ เลิฟเลยครับ

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน