ฟินกว่านี้ไม่มีแล้วครับ!!! เซลล์ ISUZU อยุธยา งานดีมีความกุลสตรีมาก

ผู้เขียนข้อความ

hhiippooo

member
เขียนกระทู้: 11
ตอบกระทู้: 0
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
5 ตุลาคม 2559 19:53 - อ่าน: 3,526 - ตอบ: 0

ฟินกว่านี้ไม่มีแล้วครับ เหตุเกิดจากผมพาแฟนไปเลือกรถ ผมอยากได้กระบะอีซูซุ เลยไปโชว์รูมกับแฟน ตอนแรกยังไม่รู้จะไปสาขาไหน แต่แฟนผมเป็นคนอยุธยาขับ พอแฟนกลับบ้านเลยแวะไปสาขาใกล้บ้านแฟนดู อยู่ตรง นิคมอุตสาหกรรมโรจนะ อ่ะครับ ซ.แสงมงคล 

ตอนแรกผมก็คิดว่าทุกโชว์รูมมันเหมือนๆกันหมดแหละ แต่พอเข้าสาขานี้ ผมว่ามันต่างมากครับ เริ่มตั้งแต่ พนักงานเลย

และนี่คือภาพแรกที่ผมเห็น เซลล์ขายรถที่นี่เค้าจัดเต็มยศ ไทยแลนด์มาเลยพอผมเดินเข้าไปแม่นางท่านนี้ก็บริการผมอย่างดีเชียวครับ ถามอะไรตอบได้ พาชมรถรุ่นที่ผมอยากได้ ให้ลองนั่ง แถมไปลองขับด้วย จนแฟนผมตอนแรกที่ไม่อยากได้เท่าไหร่ อยากได้ขึ้นมาซะงั้น

แฟนสนใจกว่าผมอีก ถามราคา ต่อของแถมให้เสร็จสับ สบายและตู เอาจริงอยากแนะนำเลย โชว์รูมที่อนุรักษ์วัฒนธรรมไทยแบบนี้ต้องสนับสนุนเลยครับ ใครบ้านอยู่อยุธยา หรือจังหวัดใกล้เคียง อยากถอยISUZUซักคันแนะนำ ซ.แสงมงคล สาขานิคมอุตสาหกรรมโรจนะ เลยนะครับ ประทับใจจริงๆ เจออะไรดีๆ แบบนี้ต้องขอแชร์หน่อยนะครับ

กระทู้อื่นๆที่เกี่ยวข้อง

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน