Ei Back Liners พรมปูในรถที่ใช้มาแล้วชอบมาก

ผู้เขียนข้อความ

hhiippooo

member
เขียนกระทู้: 11
ตอบกระทู้: 0
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
20 ธันวาคม 2559 15:42 - อ่าน: 5,695 - ตอบ: 1

เอารถของที่บ้านมาใช้ค่ะ รุ่นเก่ามากกกก Nissan Sunny neo 2004 ดูจากปีก็พอรู้ล่ะค่ะ ฮ่าๆๆ ขับก็พอไปวัดไปวาได้ถ้าในเมือง ถ้าออกต่างจังหวัดคงต้องเช็คเครื่องกันอีกที ล่าสุดเพิ่งไปเปลี่ยนพรมปูรถมาค่ะ คือที่บ้านเค้าไม่เคยเปลี่ยนพรมปูรถกันเลย ไม่รู้ว่าทนกันไปได้ไง ไหนจะขี้ฝุ่น เศษขี้ดิน อะไรเยอะแยะเลย ทนไม่ไหวจริงๆค่ะ เลยจัดการเปลี่ยนเองซะเลย ลองดูหลายยี่ห้อแล้วแต่ถูกใจของ Ei Back Liners ที่สุดแล้วค่ะ เพราะ

มีแบบให้เลือกหลายแบบมาก รถเก่าๆ ยังดูใหม่ขึ้นได้เพียงเปลี่ยนพรมรถยนต์ 555 ทางร้านเค้าแนะนำว่ารถเราน่าจะเหมาะกับรุ่น M Series เพราะจะได้ไม่ต่างจากพรมเก่ามาก ที่เป็นแบบพรมกระดุมแต่มีความทันสมัยกว่า ทั้งในเรื่องของวัสดุ หรือการใช้งาน ทางร้านเค้าก็เคลมมาเลยว่าไม่มีงอ พอง บวมน้ำแน่นอน วัสดุทำจาก PVC ที่แข็งแรงทนทาน ไม่ทำให้เกิดกลิ่นอับด้วย หลังจากเปลี่ยนมาใช้สักพักก็รู้สึกโอเคขึ้นมากกว่าอันเดิมที่เก่ามากๆๆๆ ถามถึงราคาก็ไม่ได้แพงอย่างที่คิดนะคะ ถือว่าเป็นการลงทุนระยะยาว ดีกว่าจ่ายน้อยๆ แต่จ่ายบ่อยๆ ไม่ต้องมีปัญหาจุกจิก เผลอๆ ต้องเสียค่าใช้จ่ายมากกว่าเดิมซะอีกค่ะ

minion89

member
เขียนกระทู้: 6
ตอบกระทู้: 18
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
เขียนเมื่อ 9 ตุลาคม 2563 13:51

Great article. help a lot for my work. Thanks for sharing effective and useful ways.

bubble shooter

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน