ใครกำลังจะเปลี่ยนน้ำมันเครื่องผมแนะนำเลย ปตท.แถมหูฟัง ใช้งานได้อย่างแจ่ม

ผู้เขียนข้อความ

harry

member
เขียนกระทู้: 1
ตอบกระทู้: 0
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
1 กันยายน 2560 14:35 - อ่าน: 8,480 - ตอบ: 0

ตามหัวข้อกระทู้ที่ผมเกรินไว้เลยครับ เรื่องของเรื่องคือผมไปซื้อน้ำมันเครื่องมาแล้วเขาแถม เราก็อ่ะดีดิ เราได้ของแถม ก็เลยลองเอามาใช้งานดูครับ

แรกๆ ก็นั่งอ่านคู่มือ ตามภาษาคนไม่เคยใช้แหละ พอเริ่มคล่องนี่โหว ชอบเลยครับ ลูกเล่นเยอะ แถมเสียงชัด บรีทแน่น จุกยางมีหลายขนาด ถอดเปลี่ยนตาม Activity ของเราได้

กลายเป็นตอนนี้ติดไปเลยครับ ไปฟิตเนตไปวิ่ง ก็พกไป

แนะนำจากผู้ใช้จริงครับ ของแจกหรือของสมราคาอะไรดีดี ก็อยากนำมาแนะนำกันครับ

แก้ไขล่าสุดโดย harry เมื่อ 1 กันยายน 2560 - 14:38

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน