ช่วงสงกรานต์เห็น X trail 2.5 ใหม่เปิดซันรูฟฉีดน้ำด้วย เอาไปทำซันรูฟเองดีมั้ย

ผู้เขียนข้อความ

fulloff

member
เขียนกระทู้: 5
ตอบกระทู้: 5
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
29 เมษายน 2558 09:50 - อ่าน: 2,016 - ตอบ: 0

เศร้าฮาน้ำตาเล็ดมากครับ เพื่อนๆ พอดี ช่วงหยุดสงกรานต์ ผมกลับบ้านไปทางอีสาน
รถติดมากๆ เส้นมิตรภาพ เจอรถ X-Trail เหมือนกัน แต่เป็นตัว 2.5 เห็นเด็ก เปิดกระจกซันรูฟ เอาปืนฉีดน้ำมาฉีดเล่น ด้วย 55 รู้สึกเศร้า ทำไม่เลือกซื้อตัวนี้มา สงกรานต์จะได้มันส์แบบนี้บ้าง 555 

ถ้าเกิดไปแต่งรถทำหลังค่าประนึงว่ามีซันรูฟจะดีมั้ยครับ

สงสัยร้อนมาก และรถติดจน มึนไม่มีไรทำ แต่มองๆ และ X trail ใหมก็สวยดีจริงๆนะ
แอบชม และหลังคาพาโนรามิก เลยทำให้เด็กที่นั่งข้างหลังโผล่หัวขึ้นมาฉีดน้ำแกล้งอีก ดีจริงๆ ผมว่าเท่เลยล่ะ 

กระทู้อื่นๆที่เกี่ยวข้อง

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน