แนะนำ รีวิวเว็บไซด์ ของแต่ง และอะไหล่มอเตอร์ไซด์ที่ได้ไปเจอมา

ผู้เขียนข้อความ

wanwisa

member
เขียนกระทู้: 2
ตอบกระทู้: 1
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
12 มิถุนายน 2562 09:52 - อ่าน: 2,486 - ตอบ: 0

เรามีเว็บไซด์จะมาบอกต่อค่ะ พอดีเรากำลังหาของแต่งมาแต่ง Vespa เราไปหาหลายเว็บมากแต่ก็ยังไม่ค่อยโอเคเท่าไร จนมาเจอ เว็บๆหนึ่ง ชื่อว่า เว็บวีไบค์ไทยแลนด์ Webike Thailand อยากจะบอกว่าเว็บนี้ดีงามมาก  มีของแต่งให้เลือกเยอะมากกกกก แต่ครั้งแรกที่สั่งเราก็ไม่ค่อยมั่นใจเท่าไร เพราะเราเคยโดนหลอกมา แต่พอลองครั้งหนึ่ง ติดใจมากเลยค่ะ กลายเป็นแฟนเว็บนี้ไปเลย เราเลยจัดการสั่งชื้อไปหลายครั้งมาก การบริการโดยรวมถือว่าโอเคเลยค่ะ  การกดสั่งชื้อก็ง่าย ไม่ยุ่งยากเท่าไร แต่ของอาจต้องรอหน่อย เพราะทางบริฺษัทใช้เวลานำสินค้าเข้ามาจากญี่ปุ่น แต่รอไม่เกินสองอาทิตย์  แต่เราว่าเป็นการรอทีคุ้มค่ามากๆๆเลยค่ะ ได้ทั้งของดี ของแท้  https://thai.webike.net 

หากใคร มีเว็บอื่นๆ ที่ดีๆมาแนะนำ แนะนำกันหน่อยนะค่ะ จะได้มาแลกเปลี่ยนช่องทางกัน  

กระทู้อื่นๆที่เกี่ยวข้อง

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน