รถ eco car พร้อมชุดแต่งสวยๆ มีมั้ย?

ผู้เขียนข้อความ

christopher

member
เขียนกระทู้: 1
ตอบกระทู้: 11
พลังน้ำใจ: 1 (ขอบคุณ)
5 สิงหาคม 2562 14:06 - อ่าน: 374 - ตอบ: 2

ที่บ้านจะซื้อรถให้แต่งบไหวที่ eco car ครับ ที่สำคัญคือผมอยากได้ชุดแต่งด้วยเพราะ eco car ส่วนใหญ่เท่าที่ดูๆคือดีไซน์ธรรมดามาก คล้ายๆกันหมด เลยอยากจะได้ชุดหล่อๆกับเขาบ้าง ช่วยแนะนำหน่อยคร้าบ

กระทู้อื่นๆที่เกี่ยวข้อง

wildlife

member
เขียนกระทู้: 1
ตอบกระทู้: 4
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
เขียนเมื่อ 10 กันยายน 2562 12:29

Nissan Almera, Suzuki Ciaz, Honda Brio Amaze, Mitsubishi Attrage, Toyota Yaris ATIV

benben

member
เขียนกระทู้: 0
ตอบกระทู้: 7
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
เขียนเมื่อ 11 กันยายน 2562 16:27

ต้องถามก่อนว่าชอบชุดแต่งแบบไหน ปกติมันก็คล้ายๆกันนะ bodykit รอบคัน ตอนนี้มี Ciaz gl plus ที่น่าสนใจสุดครับ เพิ่งมาใหม่

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน