อยากทราบว่าการรีแมพรถเป้นไงเห็นทำกันเยอะ

ผู้เขียนข้อความ

spermxy

member
เขียนกระทู้: 43
ตอบกระทู้: 1
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
14 ตุลาคม 2562 15:59 - อ่าน: 5,964 - ตอบ: 0

อยากทราบว่าการรีแมพรถเป้นไงเห็นทำกันเยอะเห็นเค้าบอกว่าจะทำไห้รถแรงขึ้น ผมเลยสงสัยว่าแค่รีแมพทำไห้รถแรงขึ้นจริงหรอ บางคนทำเครื่องหมดเป็นแสน กับรีแมพนี้ราคาหลักพันสามารถทำไห้รถเร็วขึ้นได้ ผมว่าน่าสนใจเลยทีเดียว ในความคิดผมคิดว่าการรีแมพ เป็นการเปิดระบบเครื่องยนต์ไห้ใช้สมรรถภาพได้เต็มพลังมากขึ้น แต่อาจจะทำไห้เปลืองพลังงานและเครื่องยนต์สึกหลอเร็วขึ้น

กระทู้อื่นๆที่เกี่ยวข้อง

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน