วางแผนจะไปเที่ยวภูกระดึงกันต้นเดือนธันวาคมนี้

ผู้เขียนข้อความ

spermxy

member
เขียนกระทู้: 43
ตอบกระทู้: 1
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
15 พฤศจิกายน 2562 19:09 - อ่าน: 5,688 - ตอบ: 0

วางแผนจะไปเที่ยวภูกระดึงกันต้นเดือนธันวาคมนี้ จากที่สอบถามเส้นทาง ทุกคนจะบอกว่าทางขึ้นเขาสูงชัน และผมเองก็ไม่เคยขับรถขึ้นเขาแบบนั้น เลยอยากให้ผู้เชี่ยวชาญหรือผู้ที่เคยเดินทางผ่านเส้นทางไปมาแล้ว ช่วยแนะนำวิธีใช้เกียร์ออโต้เวลาขึ้นและลงเขาสูง วิธีการใช้เบรคด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้ามากๆเลยนะครับ

กระทู้อื่นๆที่เกี่ยวข้อง

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน