ในบรรดา ecocar มีรุ่นไหนช่วงล่างน่าไว้ใจสุด นั่งสบายสุดคับ

ผู้เขียนข้อความ

nikeadidas

member
เขียนกระทู้: 7
ตอบกระทู้: 11
พลังน้ำใจ: 13 (ขอบคุณ)
26 ตุลาคม 2558 00:06 - อ่าน: 2,162 - ตอบ: 4

กำลังเล็ง Suzuki swift ไม่ก็ ciaz อยู่ พอดีมีเพื่อนเป็นศูนย์บริการเลยสบายหน่อย แต่ยังตัดสินใจไม่ได้ว่าจะรุ่นไหนดี หรือเพื่อนๆมีคันอื่นแนะนำบอกได้นะครับ

กระทู้อื่นๆที่เกี่ยวข้อง

plugindsel

member
เขียนกระทู้: 2
ตอบกระทู้: 8
พลังน้ำใจ: 1 (ขอบคุณ)
เขียนเมื่อ 26 ตุลาคม 2558 00:17

สั้นๆง่ายๆเลย ถ้าเอานั่งสบายไป ciaz ครับ ถ้าเอาขับมั่นใจ ไป swift เลย แต่ผมว่าจริงๆอาจจะไม่ได้ต่างกันมากขนาดนั้น เพราะว่า สองคันนี้มาจากพื้นฐานเดียวกัน ลองเลือกคันที่ชอบเลยครับ

ewol

member
เขียนกระทู้: 1
ตอบกระทู้: 9
พลังน้ำใจ: 4 (ขอบคุณ)
เขียนเมื่อ 26 ตุลาคม 2558 10:40

เราใช้ swift อยู่ก็ขับโอเคเลยนะค่ะ ที่สำคันมันเล็กขับสบาย

การ์ด

member
เขียนกระทู้: 4
ตอบกระทู้: 7
พลังน้ำใจ: 6 (ขอบคุณ)
เขียนเมื่อ 26 ตุลาคม 2558 12:02

ม้าชก็โอเคนะคับถ้าพูดถึงเรื่องช่วงล่าง แต่ถ้านั่งสบายตอนนี้น่าจะ เซียสนี่แหละ พี่แกใหญ่สุดแหละ แต่ราคาพี่แกก็ใหญ่ตามตัวไปด้วย

Peter

member
เขียนกระทู้: 4
ตอบกระทู้: 8
พลังน้ำใจ: 5 (ขอบคุณ)
เขียนเมื่อ 26 ตุลาคม 2558 12:21

Ciaz ครับจัดมาแล้ว ห้องโดยสารใหญ่ แถมมีไฟโปรเจคเตอร์
ส่วนเรื่องช่วงล่าง ไม่ต้องคิดมากเลยครับ ขับสนุกดี ไปตจวสบายครับ

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน