เทียบกันกับพวก Ecocar ทั้งหมดคันไหนจุสัมพาระได้เยอะสุด

ผู้เขียนข้อความ

rinkdrunk

member
เขียนกระทู้: 2
ตอบกระทู้: 6
พลังน้ำใจ: 2 (ขอบคุณ)
22 ธันวาคม 2558 22:04 - อ่าน: 2,078 - ตอบ: 3

พอดีผมต้องจุของในกระโปรงท้ายค่อนข้างเยอะอะครับปกติ ที่บ้านมีกันหลายคนด้วย เลยกำลังเล็งออก รถ ecocar สักคัน อยากได้ที่กว้างๆแล้วก็ใส่ของกระโปรงท้ายได้เยอะๆอะครับ แนะนำทีครับ

กระทู้อื่นๆที่เกี่ยวข้อง

NewYear

member
เขียนกระทู้: 3
ตอบกระทู้: 6
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
เขียนเมื่อ 26 ธันวาคม 2558 23:15

ถ้ารุ่นที่กระโปรงท้ายจุได้เยอะสุดรู้สึกจะเป็น เซียสนะครับ จุได้ 600ลิตร

Madam

member
เขียนกระทู้: 1
ตอบกระทู้: 5
พลังน้ำใจ: 5 (ขอบคุณ)
เขียนเมื่อ 26 ธันวาคม 2558 23:46

จริงๆถ้าเอาจุของได้เยอะๆ พวก Swift กับ March ก็ได้เยอะนะครับ แต่ถ้าเอาคันใหญ่ๆกว้างๆก็เซียสและครับ

Nadiayah

member
เขียนกระทู้: 3
ตอบกระทู้: 12
พลังน้ำใจ: 2 (ขอบคุณ)
เขียนเมื่อ 27 ธันวาคม 2558 11:07

เคยอ่านตามพวกเวปรีวิวมา Ciaz กว้างสุดเลยนะครับ หรือลองเข้าไปดูในนี้ดูก็ได้พอดีไปเจอเวปรวบรวมข้อมูลรีวิวของ Ciaz มา http://suzuki.co.th/ciazcarreview/

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน