ตอนนี้ Ecocar มีใครให้ Apple carplay มาบ้างคับ

ผู้เขียนข้อความ

Oldman

member
เขียนกระทู้: 1
ตอบกระทู้: 9
พลังน้ำใจ: 5 (ขอบคุณ)
25 พฤษภาคม 2559 11:51 - อ่าน: 2,528 - ตอบ: 3

อยากรุ้ครับ ตอนนี้เนี่ย ecocar มีรุ่นไหนบ้างครับที่ให้ Apple carplay ติดมา อยากใช้มากครับ รู้สึกจะทำให้ชีวิตการขับขี่ปลอดภัยขึ้นเยอะเลย

Orangi

member
เขียนกระทู้: 0
ตอบกระทู้: 5
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
เขียนเมื่อ 3 มิถุนายน 2559 09:00

Apple carplay นี่เห็นในคลิป ฝรั่งใช้ๆกัน คุยกับ siri ได้เลย น่าใช้มาก ไม่รู้ว่าพูดไทยได้มั้ย ไม่งั้นสุดยอดมากๆเลย

Amores

member
เขียนกระทู้: 3
ตอบกระทู้: 2
พลังน้ำใจ: 3 (ขอบคุณ)
เขียนเมื่อ 3 มิถุนายน 2559 15:03

เท่าที่รู้ มีของ Ciaz แน่ๆคะ ที่ให้ Apple carplay มา ตอนเราไป test ลองเล่นดู จะบอกว่าใช้งานง่ายดีค่ะ

PPH

member
เขียนกระทู้: 2
ตอบกระทู้: 3
พลังน้ำใจ: 2 (ขอบคุณ)
เขียนเมื่อ 3 มิถุนายน 2559 15:34

น่าจะมี Ciaz นะคะ เห็นโฆษณาบอกติดมากับ Suzuki Smart conncect

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน