มาดูกัน Ciaz RS กับ Ciaz ปกติต่างกันยังไงบ้าง

ผู้เขียนข้อความ

Limo

member
เขียนกระทู้: 3
ตอบกระทู้: 8
พลังน้ำใจ: 8 (ขอบคุณ)
25 พฤษภาคม 2559 11:53 - อ่าน: 2,535 - ตอบ: 3

รุ่น CIAZ RS ออกมาพักนึงแล้ว เพื่อนๆบางคนยังสงสัยว่า มีอะไรเพิ่มมาบ้าง ผมขออธิบายแจกแจงตามนี้เลยครับ จอแบบสัมผัส 7 นิ้วกับระบบ Apple carplay ชุดแต่งรอบคัน ตั้งแต่ สเกิร์ตไปจนถึง สปอยเลอร์ ไฟหน้าโปรเจคเตอร์ เบาะหนังดีไซน์สปอร์ต

กระทู้อื่นๆที่เกี่ยวข้อง

Maxwell

member
เขียนกระทู้: 2
ตอบกระทู้: 9
พลังน้ำใจ: 6 (ขอบคุณ)
เขียนเมื่อ 3 มิถุนายน 2559 09:02

โห ให้ Apple carplay มาด้วยย อยากได้มากกกกก ขายคันเก่าทิ้งเลยดีมั้ยเนี่ย

Smores

member
เขียนกระทู้: 1
ตอบกระทู้: 7
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
เขียนเมื่อ 3 มิถุนายน 2559 14:59

ชุดแต่งตัว RS สวยจริง เห็นแล้วอยากได้มาติด Ciaz ของญาติเราเองตอนนี้เลย

PPH

member
เขียนกระทู้: 2
ตอบกระทู้: 3
พลังน้ำใจ: 2 (ขอบคุณ)
เขียนเมื่อ 3 มิถุนายน 2559 15:34

option จัดเต็มจริงๆสำหรับ Suzuki ปีนี้

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน