หารถที่ช่วงล่างแข็งแรง ขับแล้วมั่นใจ ขอประหยัดน้ำมันด้วยนะครับ ในราคาสบายเป๋าตังค์ครับ

ผู้เขียนข้อความ

Maxwell

member
เขียนกระทู้: 2
ตอบกระทู้: 9
พลังน้ำใจ: 6 (ขอบคุณ)
3 มิถุนายน 2559 09:06 - อ่าน: 2,237 - ตอบ: 3

กำลังจะถอยรถใหม่ มานั่งคิดว่ารถแบบไหนที่เราชอบ ก็คงเป็นเรื่องความนิ่งความแน่น ความคงทน อยากได้รถแบบซีดาน และประหยัด) เพื่อนๆช่วยแชร์ประสบการณ์ทีครับว่ามีคันไหนแนะนำบ้าง

Limo

member
เขียนกระทู้: 3
ตอบกระทู้: 8
พลังน้ำใจ: 8 (ขอบคุณ)
เขียนเมื่อ 3 มิถุนายน 2559 15:01

คิดยากเลยแหะ แต่พอได้ยินคำว่าสบายกระเป๋าเนี่ยผมนึกไปถึงeco car เลยนะ ถ้าไม่รังเกียจจิงๆแนะนำCiazเลย ความรู้สึกแรกที่ไลองขับมาคือ ช่วงล่างแน่น เพราะไม่คิดว่าeco car จะทำได้ดีขนาดนี้ ปกติผมขับAlmera ยังไม่รู้สึกแบบนี้เลย

Peter

member
เขียนกระทู้: 4
ตอบกระทู้: 8
พลังน้ำใจ: 5 (ขอบคุณ)
เขียนเมื่อ 8 มิถุนายน 2559 22:11

จิงๆตั้งงบแล้วลองtest drive เลยก็ดีเหมือนกันนะคับ เทียบๆไปเลย แต่เรื่อง ciaz เม้นบนนี่ก้อน่าสนใจแฮะ ต้องไปลองบ้างละ

Smores

member
เขียนกระทู้: 1
ตอบกระทู้: 7
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
เขียนเมื่อ 8 มิถุนายน 2559 22:12

ยากเลยคะ เราว่าต้องลองด้วยตัวเองง

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน