PTT Blue Card บัตรโปรด ใบเดียวที่ดาราทุกคนเลือกใช้

ผู้เขียนข้อความ

Apple2534

member
เขียนกระทู้: 10
ตอบกระทู้: 0
พลังน้ำใจ: 1 (ขอบคุณ)
23 มิถุนายน 2559 01:53 - อ่าน: 906 - ตอบ: 0

เห็นกำลังเป็นที่อินเทรนด์กันอย่างแรงในเหล่าดารา ซุปตาร์เมืองไทยย้านเรา กับบัตร  PTT Blue Card  พกไว้ ใบเดียว รับรองคุ้ม! ว่าแต่เอ้ะ มันคืออะไรนะบัตรสีฟ้าเนี่ย และเราก็ได้คำตอบมาว่ามันคือบัตรสะสมคะแนน เมื่อเติมน้ำมัน หรือซื้อผลิตภัณฑ์ของ ปตท.ก็ได้สะสมแต้มเพื่อรับส่วนลด นี่ๆแล้วรู้ป่ะ สมัครปุ๊บรับ 100 คะแนน ในบัตรฟรี!ทันทีเลยนะ แล้วที่คุ้มยิ่งกว่านั้น ถ้าสะสมครบ 500คะแนน เติมน้ำมันฟรี 100 บาทเลยนะ แหมะ!เห็นทีไม่มีไม่ได้แล้ว

วัยรุ่นอย่างเราทั้งเที่ยว กิน ช้อป บัตร PTT Blue Card เค้าก็รองรับความต้องการกับทุกไลฟ์สไตล์ ไม่ว่าจะเป็นสาวกคอกาแฟ บัตรPTT Blue Card สามารถใช้กับร้านกาแฟ Amazon ทุกสาขาได้ไม่จำกัด หรือ คู่รัก คู่เลิฟ ที่ต้องการเดินทางไปเที่ยวพักผ่อนกับที่พักสุดหรูหลากหลายที่ พกบัตรPTT Blue Card เข้าไปเช็คอินก็ได้รับส่วนลดกันไปทันทีเลย Very Premium แบบนี้ สมัครเลยสิคะ รอช้าทำไม สมัครก่อน ได้ใ้้ช้สิทธิก่อนใครเลยนะ

สมัครเลย >> http://goo.gl/zy4gMT  พิเศษก่อนใครเพียงสมัครวันนี้ ได้รับคะแนนฟรีเพื่อสะสมPoint 100  คะแนน ถึงวันที่  30 มิถุนายน 2559

#PTTBlueCard #บัตรของคนมีรถ #รถแบบไหนก็ต้องมี

กระทู้อื่นๆที่เกี่ยวข้อง

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน