อิมเมจ The Voice เปลี่ยนลุคใหม่ ตัดผมสั้นแล้ว งานนี้สวยกว่าเดิมเยอะ

ผู้เขียนข้อความ

diffter

member
เขียนกระทู้: 929
ตอบกระทู้: 0
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
18 สิงหาคม 2559 10:11 - อ่าน: 6,989 - ตอบ: 0

แม้ อิมเมจ The Voice จะโด่งดังอยู่แล้วในฐานะสาวเสียงดี ที่มีเอกลักษณ์คือ เป็นสาวแว่นสุดแจ่ม แถมเสียงดีอีกแม้ช่วงนี้จะไม่ค่อยได้ใส่แว่นแล้ว แต่แฟนคลับก็ชอบอยู่ดี จนล่าสุด อิมเมจก็ทำให้หัวใจแฟนคลับละลายอีกครั้ง ด้วยการตัดผมสั้น! งานนี้ทำเอาแฟนคลับหวั่นไหวกันทั้งบางเลยจ้า

ปัจจุบันผมสั้นแล้วจ้า

สมัยผมยาว

กระทู้อื่นๆที่เกี่ยวข้อง

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน