Option ที่ได้กับ ราคาที่ออกมาของ Toyota sienta มีความเห็นว่ายังไงบ้าครับ

ผู้เขียนข้อความ

Madam

member
เขียนกระทู้: 1
ตอบกระทู้: 5
พลังน้ำใจ: 5 (ขอบคุณ)
29 กันยายน 2559 09:45 - อ่าน: 1,451 - ตอบ: 4

ตามหัวข้อกระทู้เลยครับ สำหรับ Option ที่ได้กับ ราคาที่ออกมาของ Toyota sienta มีความเห็นว่ายังไงบ้างครับ ส่วนตัวผมรู้สึกว่า รอบนี้ Toyota ปล่อยราคามา surprise จริงๆ เรียกได้ว่าตลาดสะเทือนกันเลยทีเดียว

กระทู้อื่นๆที่เกี่ยวข้อง

nikeadidas

member
เขียนกระทู้: 7
ตอบกระทู้: 11
พลังน้ำใจ: 13 (ขอบคุณ)
เขียนเมื่อ 29 กันยายน 2559 13:13

บอกเลยว่าตอนแรกที่เห็นราคาตกใจเลยครับ ไม่นึกว่าจะออกมาได้คุ้มขนาดนี้เทียบกับออปชันที่ให้มา ตัวท็อปมาราคานี้ผมว่า เจ้ารองได้สะดุ้งกันหยองๆเลย

สมาย

member
เขียนกระทู้: 2
ตอบกระทู้: 14
พลังน้ำใจ: 7 (ขอบคุณ)
เขียนเมื่อ 29 กันยายน 2559 13:19

เทียบออปชันที่ให้มากับราคา นี่ผมบอกเลยว่าคุ้มมากอะ กับ รถ mpv ขนาดนี้ กับราคาแค่นี้ ชมโตโยต้าเลยครับ

rinkdrunk

member
ตอบกระทู้: 6
พลังน้ำใจ: 2 (ขอบคุณ)
เขียนเมื่อ 29 กันยายน 2559 13:27

เปิดราคามาแบบนี้ ก็ยึดแชมป์ mini mpv ไปยาวๆแหละครับ ท่านโต

plugindsel

member
ตอบกระทู้: 8
พลังน้ำใจ: 1 (ขอบคุณ)
เขียนเมื่อ 29 กันยายน 2559 14:21

ราคามาแบบสุดๆจริงๆอะครับ ความปลอดภัยก็จัดเต็ม ถุงลม, vsc,  ebd อะไรมาครบๆเลย เรียกว่ารอบนี้พี่โตแกไม่กั๊กจริง

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน