จัด Nissan Note แล้วแต่งต่อหรือ Swift Rx-ii ตัวเดิมๆดีครับ

ผู้เขียนข้อความ

บอสตั้น

member
เขียนกระทู้: 1
ตอบกระทู้: 9
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
15 พฤษภาคม 2560 23:21 - อ่าน: 1,941 - ตอบ: 4

เลือกไม่ถูกครับ นอกจาก ล้อ Swift ที่ดูดีกว่า ผมว่านอกนั้นก็สูสีกันอยู่ เครื่อง 1.2 เหมือนกัน แล้วระบบเตือนของ Note คิดว่าเวิคมั้ยครับ

กระทู้อื่นๆที่เกี่ยวข้อง

Uncle Van

member
เขียนกระทู้: 0
ตอบกระทู้: 18
พลังน้ำใจ: 1 (ขอบคุณ)
เขียนเมื่อ 15 พฤษภาคม 2560 23:41

จากรูปร่างหน้าตา ถึงแต่ง Note เราเลือก Rx-ii นะราคาสูงกว่าหน่อยนึง แต่เทียบกับแล้วดูดีกว่า ล้อใหม่ paddle shift คือหลักๆที่จ่ายเพิ่มแล้วได้ ส่วนระบบเตือน Note ผมไม่รู้นะ ยังไงก็เชื่อสายตาตัวเองเวลามีอะไรเข้ามาใกล้ๆตัวรถ

น้ำแข็งใส

member
เขียนกระทู้: 0
ตอบกระทู้: 8
เขียนเมื่อ 15 พฤษภาคม 2560 23:58

ถ้าซื้อมาแล้วต้องแต่งน่าจะหมดเยอะกว่านะคะ เอาที่สวยๆ  สำเร็จเลยดีกว่า

Sita

member
ตอบกระทู้: 11
เขียนเมื่อ 16 พฤษภาคม 2560 22:06

ในส่วนของคอนโซล (เราค่อนข้างเน้นเพราะเวลาขับมันเห็นตลอดเวลา เราเลือก swift ค่ะ) กำลังชั่งใจอยู่ระหว่างซื้อเลยกับรอตัวใหม่ 2018

artsan

member
ตอบกระทู้: 17
เขียนเมื่อ 1 กรกฏาคม 2560 19:14

ส่วนตัวชอบswift ครับ ไม่ต้องไปแต่งอะไรอีกแล้ว สปอร์ตในตัว เครื่องแรงกว่า

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน