Tricity แบบมี ABS กับ ไม่มี ต่างกันยังไง

ผู้เขียนข้อความ

monolast

member
เขียนกระทู้: 3
ตอบกระทู้: 3
พลังน้ำใจ: 1 (ขอบคุณ)
21 กุมภาพันธ์ 2558 00:13 - อ่าน: 3,642 - ตอบ: 2

พอดีสงสัยตัว Tricity ที่ออกมาใหม่เห็นว่าคราวนี้มี ABS ติดมาด้วย ผมเลยอยากจะมาถามผู้รู้ว่ามันต่างกันยังไง ช่วยเปรียบเทียบให้ทีครับ บวกกับคุ้มมั้ยถ้าจะถอยมาขี่สักคน เจอคลิปโปรโมตมารู้สึกถูกใจแปลกๆ 

ปล.จะมีคนมาตอบไหมน๊า ห้องร้างเชียว ฮ่าๆ 

กระทู้อื่นๆที่เกี่ยวข้อง

Saratch501

member
เขียนกระทู้: 0
ตอบกระทู้: 2
เขียนเมื่อ 22 กุมภาพันธ์ 2558 00:52

จากที่รู้มาว่า ABS Edition นอกจาก ABS ก็คงจะเป็น สีที่เพิ่มมาเท่านั้นนะครับ คิดว่าไม่มีอะไรเปลี่ยน

monolast

member
เขียนกระทู้: 3
ตอบกระทู้: 3
เขียนเมื่อ 23 กุมภาพันธ์ 2558 22:49

ถ้าพูดเรื่องสีนี่ชอบสีดำมากครับ เท่จริงไรจริง 

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน