ประสบการณ์การใช้อาหารเสริมเพื่อเพิ่มพลังXXX

ผู้เขียนข้อความ

newzaa

member
เขียนกระทู้: 2
ตอบกระทู้: 0
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
14 พฤศจิกายน 2560 20:56 - อ่าน: 1,495 - ตอบ: 0

สวัสดีครับเพื่อนๆผู้ชายทุกคน ทั้งคนที่มีไฟและไฟเริ่มจะมอดดับ

อยากจะมาเล่าประสบการณ์การใช้อาหารเสริมเพื่อเพิ่มพลัง sex กัน ตรงๆไม่อ้อมค้อมครับ

หากเอ่ยชื่อไวอากร้า เพื่อนๆคงจะรู้สรรพคุณของตัวนี้กันอยู่

วันนี้ผมไม่ได้มาแนะนำไวอากร้าครับ แต่ผมจะมาแชร์การใช้อาหารเสริมที่ผลิตโดยคนไทยและเพื่อคนไทย

SO KOOL ชื่อนี้เลยครับ ผลิตภัณฑ์ตัวนี้เพิ่งได้รับจากลูกค้ามาเมื่อสัปดาห์ที่แล้ว ยังจดๆจ้องๆอยู่ว่าจะใช้ตอนไหน วันไหนดี เพราะวันเวลาที่จะใช้มันช่างหายากซะจริงๆ ก็คุณแฟนเธอไม่บ้าเรื่องบนเตียง หากทานไปแล้วไม่มีที่ปลดปล่อย จะยุ่งเข้าไปใหญ่

ผมก็เลยต้องหาเวลาเหมาะๆ วันที่เธอว่างจากงาน ดูอารมณ์ปลอดโปร่ง

โอกาสมาถึง ผมทาน 1 เม็ด เวลาประมาณสามทุ่มเศษๆก่อนจะอาบน้ำ  เกือบๆสี่ทุ่มแฟนผมอาบน้ำเสร็จเรียบร้อย

น้องชายผมเริ่มตื่นตัวแข็งตัวเต็มที่พอดี ระยะเวลาออกฤทธิ์ประมาณ 20-30 นาที

รู้สึกเลยครับว่าน้องชายผมแข็งมากกว่าเดิมจนรู้สึกปวดนิดๆ อาจจะเพราะว่าเลือดไหลเวียนตรงจุดนั้นดีขึ้นมากขึ้นก็เป็นได้

ผมทำกับแฟน ช่วงที่สอดใส่แฟนบอกว่าทำไมรู้สึกคับกว่าที่แล้วๆมา ผมก็เริ่มจะสังเกตว่าวันนี้แฟนบ่นเจ็บๆ ค่อยๆทำหน่อยครับ

ใช้เวลาประมาณ 40 นาที แฟนขอยอมแพ้ น้องชายผมก็ยังคึกคักไม่ค่อยอ่อน  จนผมต้องหยุดก่อน เกรงว่าหากนานกว่านี้แฟนต้องบ่นเจ็บแน่ๆ ถึงไม่ได้ปล่อยกระสุน แต่ว่ามันก็ยืดเวลาเสียวได้นานนะ เป็นอันว่าคืนนั้นผลจากการใช้อาหารเสริมครั้งแรกได้ผลดีเกินคาดครับ เสียวนาน ไม่แตกง่าย

ตัว so kool ช่วยทำให้แข็งนาน แล้วไม่รู้คิดไปเองหรือเปล่านะ มันใหญ่ขึ้น กระปรี้กระเปร่าไม่อ่อนเพลีย เห็นผลก็ใช้เวลานิดนึงประมาณครึ่งชม.อะนะ ถ้ารีบอยากรีบแทง กินล่วงหน้าหน่อยก็ดี ที่กล้าใช้เพราะมันผลิตจากสารสกัดธรรมชาติ เออ น่าจะไม่ทำให้หัวใจวายคาอกนะ ฮ่า ฮ่า

ใครเคยใช้อะไรบ้างก็แชร์ เข้ามาเยอะๆนะครับ ว่าประสบการณ์การใช้อาหารเสริมของแต่ละท่านเป็นยังไงบ้าง อยากรู้...

กระทู้อื่นๆที่เกี่ยวข้อง

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน