มีใครลอง Test Drive ที่งานมอเตอร์โชว์มาบ้างครับ?

ผู้เขียนข้อความ

Maxx Mixx

member
เขียนกระทู้: 1
ตอบกระทู้: 2
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
4 เมษายน 2558 00:16 - อ่าน: 2,442 - ตอบ: 4

ประทับใจรุ่นไหนที่สุด?
ผมลองคันใหญ่เลย Odyssey เห็นว่างานแบบนี้ไม่ค่อยเอาคันใหญ่ออกมาให้ลองกัน เลยขอจัดซะหน่อย
ประทับใจมากครับ เบาะมันนิ๊มม นิ่มมม นี่ถ้าไม่ติดว่าเป็นคนขับ ผมคงขอหลับไปก่อน
วนรอบเมืองทอง 1 รอบ ยังฟินไม่สุดเลยครับ อยากจะขับไปกลับพัทยา คือสบายมากจริงๆ
แล้วก็ยังเล่นฟังก์ชั่นอื่นไม่ครบเลยด้วย ตอนเทสรถดันไม่ค่อยเยอะ แปปเดียวครบรอบละ
แต่แนะนำให้ไปลองเทสตัวนี้ดูนะครับ ฟินมาก เสาร์-อาทิตย์คนคงต่อแถวลองกันเยอะแน่เลย

กระทู้อื่นๆที่เกี่ยวข้อง

นนท์

member
เขียนกระทู้: 1
ตอบกระทู้: 4
เขียนเมื่อ 19 เมษายน 2558 00:19

มีเพื่อนไปลองมาแล้วครับ ได้ข่าวว่าขับง่ายกว่าที่คิด

บูม

member
เขียนกระทู้: 0
ตอบกระทู้: 3
เขียนเมื่อ 19 เมษายน 2558 01:42

น่าสนใจครับ เห็นหลายคนก็พูดถึงตัวนี้อยู่เหมือนกัน

bee

member
ตอบกระทู้: 4
เขียนเมื่อ 19 เมษายน 2558 02:30

เห็นคนมาลองขับวนๆอยู่เหมือนกัน ยังบอกแฟนเลยว่ารุ่นนี้สวยดี สะดุดตามาก

SgtShv

member
ตอบกระทู้: 12
เขียนเมื่อ 2 มีนาคม 2559 21:17

รายแรกและรายเดียวในประเทศไทย ที่สามารถใช้ bitcoin เล่น texas hold’em poker online
http://www.pokerdee.com โป๊กเกอร์ ออนไลน์ ปลอดภัยและมั่นใจได้

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน