แนะนำอู่นอกซ่อมเบนซ์ ที่ราคาไม่แพง งานโอเคๆหน่อยครับ

ผู้เขียนข้อความ

Darkalley

member
เขียนกระทู้: 2
ตอบกระทู้: 5
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
18 มิถุนายน 2562 20:42 - อ่าน: 4,151 - ตอบ: 3

แนะนำอู่นอกซ่อมเบนซ์ ที่ราคาไม่แพง งานโอเคๆหน่อยครับ

กัลยารัตน์ เดชดำรงไชย

member
เขียนกระทู้: 1
ตอบกระทู้: 5
เขียนเมื่อ 20 มิถุนายน 2562 12:59

เคยไปเปลี่ยนหนังหุ้มเบาะ ที่อู่ BenzCKW โอเคเลย งานละเอียด งานดี ราคาไม่แพง ที่ร้านก็ให้คำแนะนำดีนะคะ

เพื่อนเราแนะนำที่นี่มาอีกที พอลองไปก็ประทับ.จค่ะ แต่ว่าไม่รู้ว่า จขกท. จะโอเคหรือเปล่า เพราะอู่อยู่พุทธมนฑลค่ะ

ลองเอาชื่ออู่เสิชกูเกิ้ลดูก็ได้ค่ะ เค้ามีเว็บของอู่อยู่

Banks

member
เขียนกระทู้: 0
ตอบกระทู้: 2
เขียนเมื่อ 21 มิถุนายน 2562 12:31

ลองดูครับ

https://www.sanook.com/auto/56947/

hyunA

member
เขียนกระทู้: 1
ตอบกระทู้: 2
เขียนเมื่อ 21 มิถุนายน 2562 16:51

รถแพง ค่าซ่อมบำรุงก็ย่อมแพงตาม ก็ต้องทำใจในตรงนี้ สำหรับเรา เราจะมองหาอู่ที่ซื่อสัตย์ ไว้ใจได้ งานดีก่อน ส่วนเรื่องราคาก็ค่อยว่ากัน

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน