ยื่นอุทธรณ์ คนที่ไม่ผ่าน คลังเปิดยื่นอุทธรณ์ รับเงิน 5000 เราไม่ทิ้งกัน

ผู้เขียนข้อความ

NamsomVlog

member
เขียนกระทู้: 49
ตอบกระทู้: 0
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
15 เมษายน 2563 16:09 - อ่าน: 1,482 - ตอบ: 2

สวัสดีค่ะ

คลิปนี้เราจะมาพูดถึงผู้ที่ไม่ผ่านการลงทะเบียน และสามารถยื่นอุทธรณ์ได้ในวันที่ 19 เมษายน ค่ะ

นายธนกร วังบุญคงชนะ เลขานุการรัฐมนตรีว่าการกระทรวงการคลัง ได้กล่าวว่า

สำหรับผู้ที่ลงทะเบียนเราไม่ทิ้งกัน ที่ต้องการรับเงินเยียวยา 5000 บาท แล้วผลการลงทะเบียนไม่ผ่าน

ให้รอวันอุทธรณ์ และย้ำว่ารัฐบาลไม่ทิ้งประชาชน และใช้คนมหาดไทยเดินตรวจสอบผู้อุทธรณ์ หากข้อมูลถูกต้อง จะจ่ายเงินเลยทันที 5 พัน

ตอนนี้เราเข้าใจว่าพี่น้องประชาชนเดือดร้อน ทางเราก็เร่งระบบให้ทำการจ่ายเงินไวๆ

ซึ่งการอุทธรณ์ครั้งนี้เราจะใช้กลไกของกระทรวงมหาดไทย จะช่วยได้เป็นอย่างดี

เพราะจะเจอผู้ที่ยื่นอุทธรณ์ ตรวจสอบเสร็จก็ได้จ่ายเงินเยียวยา 5 พันบาทได้ทันที

ผมเข้าใจว่าพี่น้องประชาชนเดือดร้อน การอุทธรณ์จะมีในวันที่ 19-20 เม.ย.นี้ ทุกคนก็เดือดร้อนกันหมด

รัฐบาลก็ไม่ได้นิ่งนอนใจ เห็นได้จากวันนี้ที่มีพ่อแม่พี่น้องไปร้องเรียน

ผมเข้าใจอารมณ์ ไม่มีรัฐบาลไหนทอดทิ้งประชาชน ขอให้มีสติและเข้าใจ

การอุทธรณ์นั้นจะไม่ใช้ระบบฐานข้อมูลในระบบแล้ว

เราจะส่งเจ้าหน้าที่จากกระทรวงมหาดไทยไปตรวจสอบทันทีว่า

ผู้ที่ลงทะเบียนทำอาชีพอะไร เช่น มีพ่อค้าแม่ค้าอยู่ที่สุไหงโก-ลก เมื่อเจ้าหน้าที่ของมหาดไทย

ลงไปตรวจสอบก็พบว่าขายของอยู่จริง ก็จ่ายเงินให้เลย 5 พันบาท.

นายธนกร วังบุญคงชนะ ได้กล่าวใว้

ไม่ต้องกังวลไปน่ะค่ะ ถ้าหากพี่น้องป ระชาชน ได้ลงทะเบียนใว้ถูกต้อง ก็มีสิทธิได้รับเงิน 5000 บาทแน่นอนค่ะ

ิbeem

member
เขียนกระทู้: 0
ตอบกระทู้: 42
เขียนเมื่อ 18 เมษายน 2563 10:51

สมัครเงิน 5000 บาท ไม่ได้สักที 

ลองมาสมัครเว๊บเราสิ๊ได้ทันใจ มีหวยทุกประเทภให้แทง บริการ 24 ชม. ฝาก - ถอน รวดเร็ว

จ่ายแพงถึงบาทละ 900 โปรโมชั่นเด็ดตลอดแนว  

สนใจสมัครสมาขิกได้ที่นี่ >> แทงหวยออนไลน์   

แก้ไขโดย ิbeem เมื่อ 18 เมษายน 2563 - 10:51

kreemza123

member
เขียนกระทู้: 0
ตอบกระทู้: 15
เขียนเมื่อ 19 เมษายน 2563 08:50

สมัคร 5000 ก็ไม่ได้ หันมาเล่นหวยออนไลน์ดีกว่าอีกครับ 

สนใจสมัครได้เลยครับ คลิกเลย>>> Huay

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน