สนใจรถกระบะ มือสองสักคัน ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

ผู้เขียนข้อความ

overseas

member
เขียนกระทู้: 1
ตอบกระทู้: 1
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
24 พฤศจิกายน 2558 10:33 - อ่าน: 4,404 - ตอบ: 1

ตอนนี้มีอยู่ในใจ 2 รุ่นคือ Isuzu กับ Toyota จะเอาไว้ขนผลไม้ไปขาย หรือท่านใดมีรุ่นอื่นที่ดีกว่า รบกวนช่วยแนะนำหน่อยค่ะ ขอบคุณค่ะ

KCAR

member
เขียนกระทู้: 40
ตอบกระทู้: 23
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
เขียนเมื่อ 13 มิถุนายน 2560 11:36

เรียนเจ้าของกระทุ้งน่ะครับ ส่วนตัวผมมองว่าถ้าเป็นรถกระบะแล้วค่าย โตโยต้า ดีกว่าน่ะครับอย่างน้อยเรื่องการบริการหรือศูฯย์ซ่อมและอะไหล่ โตโยต้า ดีกว่าน่ะครับ เพราะผมไว้ใจโตโยต้าน่ะ ยังไงลองเข้าไปดูที่นี่ก่อนไหม ? โตโยต้า กรุงไทย

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน