น้ำมันดีเซล แต่ชนิด เหมาะกับการใช้งานประเภทใด

ผู้เขียนข้อความ

WaNECUReflash

member
เขียนกระทู้: 1
ตอบกระทู้: 0
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
25 กรกฏาคม 2562 09:27 - อ่าน: 2,136 - ตอบ: 1
  • รบกวนสอบถามหน่อยครับ ผมอยากรู้ว่าน้ำมันดีเซลพรีเมี่ยม  ดีเซลธรรมดา B20 และสูตรอื่นของแต่ละปั้ม เหมาะกับการใช้แบบไหน เช่น รถแข่งทำเครื่องเต็ม รถบ้านเน้นใช้งาน รถคอกบรรทุกหนัก และรถสำหรับเล่นหลังถนน รบกวนแนะนำด้วยครับ

minion89

member
เขียนกระทู้: 6
ตอบกระทู้: 18
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
เขียนเมื่อ 31 มกราคม 2563 11:54

I appreciate it !. I really like it when people get together and share ideas. Great site, keep up the good work !. Either way, the web is great and I look forward to seeing it grow over time. Thanks very much.

vex 3 online

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน