แชร์ประสบการณ์การลงทะเบียนประกันยางอพอลโล่

ผู้เขียนข้อความ

Orz

member
เขียนกระทู้: 1
ตอบกระทู้: 2
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
29 ตุลาคม 2558 21:43 - อ่าน: 2,394 - ตอบ: 3

พูดถึงประกันไม่ใช่ยางพาราครับ ผมหมายถึงยางรถยนต์นี่แหละ เจ้าอพอลโล่ที่เค้าประกันสองปีน่ะ เอาจริงๆ ตอนแรกผมไม่รู้จักยี่ห้อนี้เลยครับ ไม่แน่ใจว่าผมตกข่าวหรือว่ามันมาใหม่นะ จุดเริ่มต้นก็คือพ่อผมเค้าเอารถไปเปลี่ยนยาง แล้วแกดันเชื่อช่างที่ร้านให้เปลี่ยนมาใช้ยางยี่ห้อนี้ แกก็เปลี่ยนจริงครับ ปัญหาก็คือผมเพิ่งมารู้ก็ตอนแกเปลี่ยนเรียบร้อยขับมาได้ซักพักละ ไอ้สาเหตุที่รู้ก็ไม่ใช่เพราะอะไรนะ รู้เพราะแกใช้ให้ผมลงทะเบียนผ่านหน้าเว็บ ก็งงว่า ยางอะไรมันให้ลงทะเบียนในเว็บวะ ก็งงๆ เข้าเว็บไปกรอกข้อมูลก๊อกๆ แก๊กๆ ก็เสร็จ เออ แค่เนี้ยเหรอ เออ รู้สึกว่าง่ายดี ประกันพิเศษที่ให้มา 2 ปีก็ดีแฮะ ดูมาตีตลาดดี ส่วนเรื่องคุณภาพคงต้องดูยาวๆ แหละครับ

กระทู้อื่นๆที่เกี่ยวข้อง

ภูมิรัตน์

member
เขียนเมื่อ 3 พฤศจิกายน 2558 17:58

ใช้แล้วเป็นยังไงบ้างฝากถามคุณพ่อให้หน่อยนะครับ กำลังสนใจพอดี

BBHlone

member
เขียนเมื่อ 3 พฤศจิกายน 2558 23:56

ลงทะเบียนประกันแบบสองปีไม่มีเงื่อนไขนี่ง่ายจริงคับ ยอมรับเลย ลงแล้วได้สองปีทันที

redtown

member
เขียนกระทู้: 0
ตอบกระทู้: 3
เขียนเมื่อ 4 พฤศจิกายน 2558 00:45

อย่างนี้ต้องลองแล้วครับ

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน