ดูกันชัดๆ Toyota Vigo VS Mitsubi Triton แข่งประลองกำลัง ใครจะเหนือกว่าใคร มาชม

ผู้เขียนข้อความ

diffter

member
เขียนกระทู้: 929
ตอบกระทู้: 0
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
18 มีนาคม 2559 15:35 - อ่าน: 8,106 - ตอบ: 2

เป็นคู่กัดในวงการกันอยู่แล้ว ระหว่าง Toyota Vigo และ Mitsubushi Triton 2 รถกระบะจากค่ายดังของประเทศไทย แต่หลายๆคนก็อาจจะเคยสงสัยว่า รถคันไหน แรงและมีกำลังกว่ากันใช่ไหมครับ วันนี้ผมมีคลิปทดสอบการประลองพละกำลังของรถกระบะทั้ง 2 คันมาให้ชมกัน ซึ่งใครจะเป็นผู้ชนะนั้น เราไปดูกันเลยดีกว่าครับ งานนี้ก็ต้องบอกว่า คนละชั้นกันเลยจริงๆ

KCAR

member
เขียนกระทู้: 40
ตอบกระทู้: 23
เขียนเมื่อ 13 มิถุนายน 2560 11:39

ผมว่ายังไงก็ โตโยต้า น่ะครับ

เพราะรัก โตโยต้า ถึงเชียร์และใช้ โตโยต้า ครับผม

rightnow

member
เขียนกระทู้: 0
ตอบกระทู้: 6
เขียนเมื่อ 18 ธันวาคม 2561 18:03

เชียร์โตโยเลย

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน