เปลี่ยนสีผม ชีวิตเปลี่ยน!!! รวมภาพคนดังที่เปลี่ยนสีผมแล้วดูดีขึ้นเยอะ

ผู้เขียนข้อความ

diffter

member
เขียนกระทู้: 929
ตอบกระทู้: 0
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
19 เมษายน 2559 13:14 - อ่าน: 8,131 - ตอบ: 0

ในช่วงนี้เป็นช่วงที่แฟชั่นการทำสีผมกำลังมาแรง ต่างคนก็ต่างหาสีผมที่ตัวเองถูกใจหรือแม้กระทั่งสีแปลก ๆ ที่ไม่เหมือนชาวบ้านมาทำกัน

แต่สีบางสีบอกได้เลยว่าไม่เข้ากันสุด ๆ อย่าว่าแต่คนธรรมดาเลย ขนาดดาราดัง ทำผมออกมาบางสีก็บอกได้เลยว่าแป๊กเหมือนกัน ไม่เชื่อลองไปชมกันดู

กระทู้อื่นๆที่เกี่ยวข้อง

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน