ขุ่นพระ !! บักจอบ ปัญญาเรณู โตเป็นหนุ่มแล้วนะ จะหล่อขึ้นแค่ไหน! ต้องพิสูจน์ดู

ผู้เขียนข้อความ

diffter

member
เขียนกระทู้: 929
ตอบกระทู้: 0
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
21 เมษายน 2559 14:04 - อ่าน: 161,284 - ตอบ: 1

ถ้าใครเป็นคอหนังไทยจะต้องรู้จักภาพยนตร์แนวเบาสมองเรื่อง "ปัญญาเรณู" กันได้อย่างแน่นอน ซึ่งภาพยนตร์เรื่องนี้เป็นการรวบรวมนักแสดงเด็กมาเล่นอย่างคับคั่ง และมีอีกหนึ่งตัวละครในเรื่องที่คอยสร้างเสียงหัวเราะในหนังซึ่งก็คือ บักจอบ ปัญญาเรณู หรือ น้องเปเล่ บุญฤทธิ์ จันทร์แก้ว เด็กน้อยฟันจอบสุดฮาที่หายหน้าหายตาไปนานทีเดียว ล่าสุด บักจอบ ปัญญาเรณู เค้าโตเป็นหนุ่มแล้วนะ !! จะหล่อขึ้นหรือไม่มาดูกันเลยครับ แต่ขอบอกไว้ก่อนเลยครับว่าหล่อบาดใจสาวๆแน่นอน

กระทู้อื่นๆที่เกี่ยวข้อง

manman

member
เขียนกระทู้: 0
ตอบกระทู้: 4
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
เขียนเมื่อ 19 พฤษภาคม 2559 13:18

เปลี่ยนไปเยอะเลยนะครับ แต่ก่อยังคงเคล้าเดิม 

goldenslot online

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน