ฮาลำไส้สะเทือน!!17 ภาพที่ กรูจะไม่ยอมเห็นรูปนี้คนเดียว แน่ๆ บอกเลยว่าฮาหนักมากกก

ผู้เขียนข้อความ

diffter

member
เขียนกระทู้: 929
ตอบกระทู้: 0
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
26 สิงหาคม 2559 13:06 - อ่าน: 596,010 - ตอบ: 0

กลับมาพบกันอีกครั้ง กับความฮาที่กูจะไม่ยอมเห็นรูปนี้คนเดียวแน่ ๆ ซึ่งวันนี้ต้องขอบอกเลยว่า..แต่ละภาพนั้นคัดมาจากชีวิตจริงของคนไทย(แต่บางภาพก็เอาฮาเอง) ซึ่งถ้าหากเพียงเราเปิดใจและคิดในมุมมองที่แปลกใหม่ก็จะพบว่า ชีวิตนั้นมีเรื่องตลกสุดฮา ก็ถือว่าเป็นสีสันของชีวิตนะครับ

ขนมนี้ท่านได้แต่ใดมา

ถึงใจ..จริงป่ะ..

โอ้ โห นี่ก็ล็อคโหดเกิ๊น

555+ ถ้ามันอ่านออกนะ

ทอดลูกชิ้น..เตรียมตัวย่างกับไฟไหม้

เจอแบบนี้ตอนกลางคืนมีวิ่งป่าราบแน่นอน

สายงามแต่ เอ๊ะ..หางมาต่อลงตรงนั่นได้ไง 555+(ก็กระดาษมันหมดอ่ะ)

โรตีซักแผ่นไหมคะ??ว่าแต่ขายอยู่แถวไหน

ไม่น่าลบเล๊ยย…

อยากกิน..แต่ก็สงสารคนในรถ

ผิดเวลาแล้วพ่อหนุ่ม..(แต่คงไม่ใช่เลือดจริง)

ณ ห้องน้ำแห่งหนึ่ง

แต่เด็กเลยนะไอ้หนู

ลบแบบนี้มันใช่เหรอ

ไหนน้ำ

ไม่ต้องถามแล้วนะ

น่าไปเที่ยวจริง ๆ ความปลอดภัยโคตรสูง

กระทู้อื่นๆที่เกี่ยวข้อง

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน