แนะนำวิธีเช็คราคาเบี้ยประกันรถยนต์แบบง่าย

ผู้เขียนข้อความ

soso

member
เขียนกระทู้: 2
ตอบกระทู้: 1
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
1 กันยายน 2559 12:01 - อ่าน: 977 - ตอบ: 0

วันนี้ผมอยากจะมาแนะนำวิธีการเช็คราคาเบี้ยประกันรถยนต์แบบง่ายให้กับเพื่อนสมาชิกทุกคนนะครับ คือพอดีตอนนี้ผมใช้ประกันรถของ directasia อยู่นะครับ แล้วผมก็ได้เข้ามาเล่นมาหาข้อมูลเพิ่มเติมในเว็บไซต์ ผมไปเจอหน้าที่เขาให้เราสามารถเข้ามาเช็คเบี้ยประกันรถได้ด้วย คือมันเป็นการเช็คเบี้ยประกันรถของ directasia เขานั่นแหละครับ

ผมเห็นว่ามันก็มีประโยชน์ดีเลยเอามาฝากสำหรับคนที่กำลังจะต่อประกันรถนะครับ สามารถเข้าไปเช็คได้ที่นี่เลย เช็คประกันรถยนต์ ออนไลน์ ลองดูนะครับ ทำประกันกับเจ้านี้ก็ดีเหมือนกันนะครับเพราะเขาเคลมไว้ว่า ประกันรถยนต์ ของเขานี่ ราคาดีที่สุด ถ้าเจอที่ไหนดีกว่า ยินดีคืนส่วนต่างให้! โอ้ววว 

กระทู้อื่นๆที่เกี่ยวข้อง

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน