โชว์รูมรถ อยุธยา บริการแบบไทย ใส่ใจสุดๆ

ผู้เขียนข้อความ

hhiippooo

member
เขียนกระทู้: 11
ตอบกระทู้: 0
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
21 ตุลาคม 2559 06:51 - อ่าน: 692 - ตอบ: 0

สวัสดีเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ชาวอยุธยาทุกคนนะครับ หลังจากที่ผมมีแพลนจะถอยรถกะบะใหม่ เลยต้องไปตะเวนดูโชว์รูมต่างๆ ทั่วอยุธยา และจังหวัดใกล้เคียง เอาจริงผมว่าผมไปมาครบทุกที่และ ยี่ห้อที่มีรถกระบะขาย โชว์รูมไหนใครว่าดีผมตามไปเก็บโบว์ชัวร์มาหมด ถามโปรกับเซลล์มาครบ แต่ผมมาจบที่โชว์รูมนี้  ISUZU ซ.แสงมงคล สาขานิคมอุตสาหกรรมโรจนะ อยู่ที่อยุธยา บ้านผมนี่แหละครับ

ก่อนอื่นต้องบอกก่อนว่าผมเลือกที่จะถอย อีซูซุตัวนี

ตอบโจทย์การใช้งานผมสุดๆ ในราคาที่ผมรับได้ หลังจากคิดว่าจะเอารุ่นนี้ผมก็ไปที่โชว์รูมอีซูซุ อย่างเดียวมาอีกหลายที่ แต่ผมคิดแล้วว่าต้องซื้อที่ ซ.แสงมงคล นี่แหละ ประทับใจสุด

ผมประทับใจตรงที่คอนเซ็ปต์ของโชว์รูมนี้นี่แหละครับ ต่างจากที่อื่นอย่างสิ้นเชิง ที่นี่เค้าเน้นความเป็นไทยอย่างแรง แบบโชว์ให้เห็นถึงวัฒนธรรมไทย ผ่านการแต่งกายของเซลล์ ที่จะใส่ชุดไทย แบบมีสไบกันเลยอ่ะ แถมกิริยามารยาท การพูดจา สัมมาคารวะ ความสุภาพ คือแบบถอดความเป็นไทย มาทั้งหมด ทั้งสวย ทั้งอ้อนน้อม พูดจาดี เป็นใครก็ต้องซื้อที่นี่แหละครับ ผมสนับสนุนจริงๆ แคมเปญแบบนี้ ชอบมาก

ความประทับใจของผมกับสาขานี้ เพราะเค้าใส่ใจการบริการดีอ่ะ แถมมี เอกลักษณ์ที่แตกต่าง ไม่เห็นมีโชว์รูมไหนจะมาสนใจเรื่องไทยๆ ที่เอาจริงเป็นเรื่องเล็กน้อยนะ คนอื่นชอบมองข้ามกัน แต่สาขานี้ไม่ ใส่ใจสุดๆ เวลาผมคุยกับน้องเซลล์รู้เลยว่าเค้าถูกเทรนด์มาดี เอาใจใส่ทุกรายละเอียด และแนะนำทุกขั้นตอน จนทำเอาผมใจอ่อน ถอยป้ายแดงที่นี่เล

ใครที่จะถอยอีซูซุ ผมแนะนำเลยนะ โชว์รูมนี้ ซ.แสงมงคล สาขานิคมอุตสาหกรรมโรจนะ อยุธยา เจ้าแรก เจ้าเดียว ที่คนอยุธยาเทใจให้ครับ

กระทู้อื่นๆที่เกี่ยวข้อง

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน