มีใครจอง BMW ในงานมอเตอร์โชว์มาแล้วบ้าง ได้ส่วนลดกับโปรอะไรมาแชร์กันหน่อยครับ

ผู้เขียนข้อความ

icedmocca

member
เขียนกระทู้: 1
ตอบกระทู้: 3
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
6 เมษายน 2560 14:39 - อ่าน: 1,673 - ตอบ: 1

ผมกำลังตัดสินใจซื้อ Series 5 (เป็นรถยุโรปคันแรก) ลองถามเพื่อนที่ไปเดินงานมอเตอร์โชว์หลายคนก็เห็นว่าได้โปรและส่วนลดไม่ค่อยเหมือนกัน แล้วแต่ดีลเลอร์ ของผมลองไปถามที่ EUROPA MOTOR ได้โปร BSI 6 ปี ประกันชั้น 1 ส่วนลดอีก 300,000 เห็นว่าเป็นโปรเดียวกับในงาน เลยอยากรู้ว่าในงานมีโปรอะไรบ้าง เผื่อวันหลังๆ งานจะแว๊บไป

ขอบคุณคร้าบ

IAMWHOAMY

member
เขียนกระทู้: 0
ตอบกระทู้: 4
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
เขียนเมื่อ 7 เมษายน 2560 22:58

เราเพิ่งจอง Series5 ในงานกับ EUROPA MOTOR เหมือนกัน โปรเดียวกับ จขกท. ได้เลยนะ เราคิดว่าคงโปรที่มอเตอร์โชว์กับที่โชว์รูมไม่น่าจะต่างกันนะคะ แต่อยู่ที่ว่าเราจะคุยขอของแถมอะไรเพิ่มเติมได้บ้าง อย่างของเรามีรายการของเพิ่มติมอีกนิดหน่อย เพราะต่อรองเซลล์ พวกของแถมนี่แล้วแต่สกิลการต่อรองค่ะ

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน