คนธรรมดาที่อยากเป็นคนพิเศษกับ Ferrari

ผู้เขียนข้อความ

volume

member
เขียนกระทู้: 2
ตอบกระทู้: 0
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
2 มีนาคม 2558 15:34 - อ่าน: 4,697 - ตอบ: 1

เดี๋ยวนี้นะฮะ เห็นรถสปอร์ตบนท้องถนนค่อนข้างเยอะเลย ไม่ว่าจะBenz / lamborghini/ porsche และที่กินใจผมมากกว่าแบรนด์อื่น ผมว่าเจ้าม้าเหล็ก Ferrari ฮะ เสียงกระหึ่มทุ้ม เพราะดีจริง ๆ เคยมีโอกาสติดไฟแดงด้วยกัน บรุ้งบรึ้น บรึ้นบรุ้ง เสียงเพราะมากฮะ 

ผมนี่รีบหาเวลาว่างไปยลโฉมเจ้ารถหลายรุ่นที่ทาง Ferrari จะนำมาจัดแสดงวันที่ 6 - 8 มีนานี้ ที่ CTW เลยฮะ ว่ากันว่ารวม ๆ กันแล้วประมาณ 40 รุ่นเลย  

กระทู้อื่นๆที่เกี่ยวข้อง

biebie

member
เขียนกระทู้: 0
ตอบกระทู้: 2
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
เขียนเมื่อ 11 เมษายน 2561 14:40

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน