honda super cup 2018 ที่ออกใหม่ เบาะหลังเปลี่ยนเป็นเบาะนั่งได้มั้ย

ผู้เขียนข้อความ

RichDetchKD

member
เขียนกระทู้: 1
ตอบกระทู้: 0
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
28 ธันวาคม 2560 14:19 - อ่าน: 3,746 - ตอบ: 1

รุ่นนี้ครับ

ตอนแรกจะซื้อเวสป้า แต่เจอรุ่นนี้น่าสนใจดี อีกอย่างแฟนผมชอบทรงนี้มากกว่าเวสป้าด้วย เค้าบอกมันดูคล่องตัวกว่า ซึ่งผมก็โอเคนะ

แต่ติดใจอย่างนึงครับ คือผมเห็นตรงที่นั่งด้านหลังมันเหมือนเป็นที่บรรทุกของ วางของมากกว่าอ่ะ ดูแล้วเหมือนจะนั่งได้แค่คนเดียวเลย แบบนี้เราเอามาเปลี่ยนเป็นเบาะนั่งเองได้มั้ยครับ มันจะมีชุดแต่งอะไรเพิ่มมั้ย กลัวแฟนนั่งไม่สะดวกอะครับ

กระทู้อื่นๆที่เกี่ยวข้อง

lil gucci

member
เขียนกระทู้: 0
ตอบกระทู้: 2
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
เขียนเมื่อ 3 เมษายน 2561 16:58

สวย

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน