ถามประสบการณ์คนใช้ Toyota Revo ครับ

ผู้เขียนข้อความ

Beerfong

member
เขียนกระทู้: 2
ตอบกระทู้: 0
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
8 มกราคม 2561 14:16 - อ่าน: 1,968 - ตอบ: 1

ผมเห็นโตโยต้ารีโว่ มีตัวปรับโฉมใหม่ หลายจุด  น่าสนใจดีครับ เลยไปดอมๆมองๆ ที่งานมอเตอร์เอ็กซ์โปมา ตอนนี้กำลังอยู่ในช่วงหาข้อมูลเพิ่มเติม เลยมาขอข้อมูลจากผู้ใช้จริงครับ ว่าตัวรุ่นก่อนหน้านี้เป็นยังไงบ้าง

กระทู้อื่นๆที่เกี่ยวข้อง

KCAR

member
เขียนกระทู้: 40
ตอบกระทู้: 23
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
เขียนเมื่อ 12 มกราคม 2561 16:22

ผมว่าพี่ต้องไปลอง Test Drive เองเลยดีกว่าครับ อ๋อผมเคยไปลองของที่นี่มานะครับ พี่ลองเข้าไปลงทะเบียนเพื่อที่จะขอ Test Drive ดูครับ ผมว่าที่นี่ดีนะ www.toyotakrungthai.com/บริการด้านการขาย/

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน