ใครไปลองขับสวิฟท์ตัวใหม่มาแล้วมั่งครับ

ผู้เขียนข้อความ

teenageurboy

member
เขียนกระทู้: 1
ตอบกระทู้: 4
พลังน้ำใจ: 1 (ขอบคุณ)
25 มีนาคม 2561 16:42 - อ่าน: 1,673 - ตอบ: 3

ในงานเปิดตัวเห็นว่ามีเครื่องยนต์กับช่วงล่างใหม่เลย อยากอ่านความเห็นคนที่ไปลองมาแล้วครับว่าเป็นยังไงบ้าง ตอนนี้กำลัง ลังเลระหว่าง swift กับ mirage ไม่ก็ mazda 2

กระทู้อื่นๆที่เกี่ยวข้อง

nandm

member
เขียนกระทู้: 3
ตอบกระทู้: 15
เขียนเมื่อ 12 เมษายน 2561 23:49

ลองแล้วทั้งคู่ รู้สึกว่ากระทัดรัดดีครับ สำหรับ swift / mazda ให้ความรู้สึกใหญ่ขึ้นมาหน่อย พร้อมราคาที่สูงขึ้นด้วย

yuchin

member
เขียนกระทู้: 1
ตอบกระทู้: 9
เขียนเมื่อ 12 เมษายน 2561 23:57

ยังไม่ได้ลองขับเลยคับ ว่าจะไปลองช่วงมอเตอร์โชว์ ถูกใจจะได้จัดหน้างานเลย

mathew

member
เขียนกระทู้: 0
ตอบกระทู้: 3
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
เขียนเมื่อ 13 เมษายน 2561 00:59

เอารีวิวมาฝาก สำหรับตัวใหม่ www.youtube.com/watch?v=PnriqgZI_-s ดูแล้วอยากลองเหมือนกัน city ตัวเก่าที่ใช้อยู่เก่ามากแล้ว เห็นแล้วอยากเปลี่ยนทันที

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน