สอบถามหน่อยครับ เดกี่ยวกับฟิล์มกรองแสง

ผู้เขียนข้อความ

demma

member
เขียนกระทู้: 3
ตอบกระทู้: 0
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
25 เมษายน 2561 16:16 - อ่าน: 1,964 - ตอบ: 1

สนใจพวกฟิล์มกรองแสงสีดำเข้มๆ ปกติแล้วนิยมติดแบบไหนกันบ้างครับ ระดับความเข้มควรอยู่ที่เท่าไหร่ดี เอาแบบยังขับกลางคืนไม่ลำบาก แต่กลางวันกันร้อนดีๆ รบกวนแนะนำด้วยครับ 

roket7 Patch

member
เขียนกระทู้: 2
ตอบกระทู้: 5
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
เขียนเมื่อ 4 พฤษภาคม 2561 15:47

ลองหาข้อมูลฟิล์มกรองแสงแบบเซรามิคครับ มีหลายยี่ห้อให้เลือก ส่วนตัวติดของ 3Mฟิล์มดี มีร้านให้เลือกติดเยอะ ราคาอยู่หมื่นต้นๆ พวกนี้กันร้อนดีกว่าฟิล์มธรรมดาเยอะเลย

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน