อยากหาเงินไวๆ มีช่องทางไหนแนะนำบ้าง

ผู้เขียนข้อความ

honglnw

member
เขียนกระทู้: 2
ตอบกระทู้: 0
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
10 สิงหาคม 2561 20:38 - อ่าน: 3,423 - ตอบ: 2

อยากหาเงินเยอะๆ ครั้นจะลองเล่นหุ้น ก็ดันไม่รู้เรื่อง หรือจะไปค้าขายก็ยังไม่รู้จะขายอะไรดี ใครพอมีช่องทางดีๆ รบกวนช่วยแนะนำหน่อยครับ

กระทู้อื่นๆที่เกี่ยวข้อง

starman

member
เขียนกระทู้: 0
ตอบกระทู้: 2
เขียนเมื่อ 14 สิงหาคม 2561 08:38

ถ้าพอเป็นและมีทุนหน้า เล่นหุ้นก็ดูน่าสนครับ เพราะเห็นมีหลายคนเล่นได้มาเดือนละเป็นหมื่น แต่ของผมทุนน้อยถ้าไม่แทงหวยใต้ดิน ก็เล่นบอลครับ อย่างเล่นอันนี้ https://is.gd/Igo8xF แล้วก็ดูพวกบทวิเคราะห์จากเว็บบอร์ดคู่ไปด้วย ถ้าอันไหนเสี่ยงมากก็ไม่เล่น เลือกเฉพาะอันที่มั่นใจก็พอ แถมพวกนี้เล่นได้ทุกวัน เพราะมีบอลเตะกันตลอด เล่นดีๆมีรวยครับ

แก้ไขโดย starman เมื่อ 14 สิงหาคม 2561 - 08:39

mike

member
เขียนกระทู้: 0
ตอบกระทู้: 3
เขียนเมื่อ 1 ตุลาคม 2561 17:57

ลองขายของออนไลน์ไหมครับ ขายของพวกแนวๆ อาร์ตๆ น่าจะขายได้ดี

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน