สวิฟท์, ยาริส, มาสด้า 2

ผู้เขียนข้อความ

mrworldwide

member
เขียนกระทู้: 1
ตอบกระทู้: 0
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
12 สิงหาคม 2561 21:02 - อ่าน: 3,396 - ตอบ: 3

ขอความเห็นคับ เทียบกันแล้วตัดสินใจไม่ถูกว่าจะออกอะไรดี

nickh

member
เขียนกระทู้: 2
ตอบกระทู้: 7
เขียนเมื่อ 12 สิงหาคม 2561 21:11

ชอบแบบดั้งเดิมก็ yaris แต่ถ้านิวลุคต้อง swift ผมว่าสาวๆ swift เหมาะกว่า ดูกระทัดรัด แต่ M2 ผมว่าแพงไปหน่อยนะ

mixelcharge

member
เขียนกระทู้: 2
ตอบกระทู้: 12
เขียนเมื่อ 12 สิงหาคม 2561 21:54

มองความสดใหม่หลายด้าน ผมให้สวิฟ ราคาไม่ต่างจากยาริสนิดมาก แต่พวกออพชั่นต่างๆให้มาเยอะ ใช้ได้ยาวครับตัวนี้ ผมอ่านรีวิวจากเว็ปนี้ ลองอ่านดูคับhttps://www.autodeft.com/testdrive/hands-on-all-new-suzuki-swift

nandm

member
เขียนกระทู้: 3
ตอบกระทู้: 15
พลังน้ำใจ: 1 (ขอบคุณ)
เขียนเมื่อ 12 สิงหาคม 2561 23:41

เคยคิดจะซื้อมาสด้า แต่พอเห็นสวิฟท์ใหม่เปิดมา ก็เลยซื้อสวิฟท์ตัวกลางมาแล้วค่ะ ราคาดีกว่า สีแดงแต่งแล้วน่ารัก

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน