เปิดอาชีพรวย ไม่ต้องลงทุนก็มีรายได้ และรับรองเลยว่ามีรายได้จริงอย่างแน่นอน

ผู้เขียนข้อความ

goodidear

member
เขียนกระทู้: 118
ตอบกระทู้: 33
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
2 พฤศจิกายน 2561 17:13 - อ่าน: 1,343 - ตอบ: 3

เปิดอาชีพรวย ไม่ต้องลงทุนก็มีรายได้ และรับรองเลยว่ามีรายได้จริงอย่างแน่นอน

เป็นตัวแทนจำหน่ายสินค้าได้ง่าย และไม่ต้องลงทุน ต้องทำอย่างไรบ้าง วันนี้เรามีสาระดีๆ และข้อมูลต่างๆ ที่เกี่ยวกับเรื่องของการเป็นตัวแทนจำหน่ายมาฝากกันกับ เปิดอาชีพรวย ไม่ต้องลงทุนก็มีรายได้ และรับรองเลยว่ามีรายได้จริงอย่างแน่นอน นั่นเองจ้า สำหรับใครที่กำลังสนอกสนใจในเรื่องของการเป็นตัวแทนจำหน่ายสินค้าซักแบรนด์ และไม่อยากที่จะลงทุน วันนนี้เราจัดมาให้แล้ว และเรายังมีข้อมูลอีกมากมายที่คุณควรรู้ก่อนที่จะเป็นตัวแทนจำหน่ายมาฝากอีกด้วย รับรองเลยว่าเป็นประโยชน์ต่อคุณอย่างแน่นอน ครับผมและเนื้อหาที่เรานำมานี้เป็นเพียงแบบย่อยเท่านั้น หากอยากจะศึกษาข้อมูลแบบเต็มก็สามารถเข้าดุได้เลยที่ลิงค์ด้านล่างนี้เลยจ้า

ลิงค์ทางเข้าหน้าเว็บไซต์ >>>>> ตัวแทนจำหน่ายอะไรดี

ข้อเสียของการเป็นตัวแทน

1.มีการแข่งขันสูง

ด้วยความที่การเป็นตัวแทนจำหน่ายเป็นธุรกิจที่เริ่มต้นได้ง่าย ก็ทำให้มีคู่แข่งเพิ่มมากขึ้นถ้าหากเราศึกษาตลาดให้ดี รวมไปถึงบริการลุกค้าเป็นอย่างดี ก็เป็นไปได้ว่าเราจะมีโอกาสประสบความสำเร็จสูงได้อย่างไม่ยากเย็น

2.กำไรน้อย

การแข่งขันที่สูงการทำให้มีการแข่งขันในเรื่องของราคาที่ดุเดือด เพราะถ้าเราบวกกำไรมากเกินใป ก็เป็นไปได้ที่ลูกค้าจะไม่ซื้อสินค้าจากเรา และทำให้ยอดขายเราไม่ดี ประกอบกับบางแบรนด์ส่วนใหญ่มักมีราคาที่กำหนดไว้ตายตัวอยู่แล้ว ทำให้บวกกำไรเพิ่มไม่ได้ นั่นเองจ้า

กระทู้อื่นๆที่เกี่ยวข้อง

tub

member
เขียนกระทู้: 1
ตอบกระทู้: 2
เขียนเมื่อ 12 พฤศจิกายน 2561 21:23

goodidear

member
เขียนกระทู้: 118
ตอบกระทู้: 33
เขียนเมื่อ 4 ธันวาคม 2561 14:04

เป็นสาระที่ดีมากๆ เลยคะ ขอบคุณมากเลยค่า

metee

member
เขียนกระทู้: 0
ตอบกระทู้: 4
เขียนเมื่อ 25 มกราคม 2562 14:46

มีสาระมากครับ

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน