รถ eco car พร้อมชุดแต่งสวยๆ มีมั้ย?

ผู้เขียนข้อความ

christopher

member
เขียนกระทู้: 1
ตอบกระทู้: 17
พลังน้ำใจ: 1 (ขอบคุณ)
5 สิงหาคม 2562 14:06 - อ่าน: 1,212 - ตอบ: 5

ที่บ้านจะซื้อรถให้แต่งบไหวที่ eco car ครับ ที่สำคัญคือผมอยากได้ชุดแต่งด้วยเพราะ eco car ส่วนใหญ่เท่าที่ดูๆคือดีไซน์ธรรมดามาก คล้ายๆกันหมด เลยอยากจะได้ชุดหล่อๆกับเขาบ้าง ช่วยแนะนำหน่อยคร้าบ

wildlife

member
ตอบกระทู้: 4
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
เขียนเมื่อ 10 กันยายน 2562 12:29

Nissan Almera, Suzuki Ciaz, Honda Brio Amaze, Mitsubishi Attrage, Toyota Yaris ATIV

benben

member
เขียนกระทู้: 0
ตอบกระทู้: 7
เขียนเมื่อ 11 กันยายน 2562 16:27

ต้องถามก่อนว่าชอบชุดแต่งแบบไหน ปกติมันก็คล้ายๆกันนะ bodykit รอบคัน ตอนนี้มี Ciaz gl plus ที่น่าสนใจสุดครับ เพิ่งมาใหม่

nandm

member
เขียนกระทู้: 3
ตอบกระทู้: 15
พลังน้ำใจ: 1 (ขอบคุณ)
เขียนเมื่อ 19 กันยายน 2562 18:45

เท่าที่ดูตอนนี้ eco car พร้อมชุดแต่งดูสวยๆ ก็มี suzuki ciaz rs ครับ เป็นตัวท็อปของรุ่นมาพร้อมชุดแต่งรอบคัน

Myn

member
เขียนกระทู้: 3
ตอบกระทู้: 5
เขียนเมื่อ 20 กันยายน 2562 15:44

ถ้าอยากประหยัดงบหน่อย แนะนำตัวเริ่มต้น suzuki ciaz gl plus ตัวล่าสุด ได้ชุดแต่งเหมือนตัว RS มาพร้อมรถเลย

gotthem

member
ตอบกระทู้: 5
เขียนเมื่อ 20 กันยายน 2562 15:55

ถ้าไม่ติดแบรนด์ ชุดแต่งเซียสสวยสุดแล้วครับ โดยเฉพาะสปอยเลอร์นี่กินขาด เอาภาพมาเทียบให้ดู แต่บอกไว้ก่อนแล้วแต่ความชอบของแต่ละคนนะ

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน