ผมสนใจมอเตอร์ไซค์แนววิบาก

ผู้เขียนข้อความ

spermxy

member
เขียนกระทู้: 43
ตอบกระทู้: 1
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
12 กุมภาพันธ์ 2563 09:59 - อ่าน: 15,175 - ตอบ: 0

ผมสนใจมอเตอร์ไซ์แนววิบากครับคิดว่าถ้าใช้ในต่างจังหวัดน่าจะสะดวกกว่า และอนาคตคิดว่าจะไปตั้งรกรากอยู่ต่างจังหวัดอากาศดีๆ แต่ผมก็เห็นว่ามอเตอร์ไซ์เป็นสิ่งจำเป็น มากในต่างจังหวัด ซึ่งอยู่ต่างจังหวัดก็จะต้องมีสวน อาจจะเป็นภูเขาก็ใช้มอเตอร์ไซวิบากลุยไป น่าจะสะดวกดี แต่ไม่ค่อยเห็นไครใช้สักเท่าไหร่ อาจจะมีข้อเสียในหลายๆแบบking168

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน