ขายรถมือสองครับไม่ขับแล้ว

ผู้เขียนข้อความ

spermxy

member
เขียนกระทู้: 43
ตอบกระทู้: 1
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
25 ธันวาคม 2563 05:26 - อ่าน: 4,922 - ตอบ: 0

ไฮโลขายรถมือสองครับไม่ขับแล้ว ช่วงนี้หาเงินกินข้าวครับ MSX ราคากันเอง ไครสนใจ ซื้อมามือเดียวครับ ปี 2015 รถตามภาพ พอใช้ได้ ถ้ามีเงินก็คิดว่าจะขยับไซด์นะครับพอดีตัวใหญ่ขึ้น ขับค่อนข้างลำบาก บอกตรงๆเลยคือขับทางไกลแล้วเมื่อย เพราะว่าคันเล็กครับ แต่คล่องตัวเวลาซอกแซกตามซ่อย ก็ดีคนละแบบ แล้วแต่คนขายรถมือสองครับไม่ขับแล้ว ช่วงนี้หาเงินกินข้าวครับ MSX ราคากันเอง ไครสน

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน