pcx ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ เห็นตอนนี้มี nmax ของยามาฮ่า คันไหนคุ้มค่ากว่ากัน

ผู้เขียนข้อความ

Normadi

member
เขียนกระทู้: 3
ตอบกระทู้: 1
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
4 พฤศจิกายน 2558 21:22 - อ่าน: 3,403 - ตอบ: 3

ได้ข่าวหลายเสียงมาว่า pcx แต่ละร้านราคาไม่เหมือนกัน อยากทราบราคาตลาดครับ ของ nmax ด้วยครับ

Mookka11

member
เขียนกระทู้: 1
ตอบกระทู้: 3
เขียนเมื่อ 5 พฤศจิกายน 2558 13:28

ประมาณ 77,200 ครับ แต่ละที่ราคาไม่เท่ากัน แล้วแต่ร้าน แล้วแต่ทำเลครับ ราคาทั้ง2รุ่น ไม่ต่างกันมากนะครับ แต่ความคุ้มค่า ระดับ 7 หมื่น ของ PCX มี รีโมตมาให้ เทคโนโลยีใหม่ๆมาให้เล่น เช่นพวก ระบบ Idling stop แต่ nmax ไม่มี เพราะงั้น ความคุ้มค่า PCX กินขาดครับ

Nanajung

member
เขียนกระทู้: 1
ตอบกระทู้: 1
เขียนเมื่อ 5 พฤศจิกายน 2558 19:45

ประมาณ 77xxx ครับ วันนี้ไปดูมา ราคาสมคุณภาพนะผมว่า แต่เทียบกัน nmax ก็ใกล้เคียงกัน เลยตัดสินใจไม่ถูก แต่ใจก็เอียงไปที่ฮอนด้า สวยดี หาของแต่งก็ง่าย :)  และที่สำคัญ  pcx ความไฮเทค มันมีเยอะกว่ามากจริงๆ  เสียตังอีกและ 55555555

Chales9

member
เขียนกระทู้: 0
ตอบกระทู้: 5
เขียนเมื่อ 5 พฤศจิกายน 2558 19:53

nmax ราคาประมาณ 78,200 ครับ เทียบราคากับ pcx  แล้วพอๆกัน  แต่ Option ที่ให้มา  PCX  เยอะกว่ามากๆ  NMAX  ที่ออกทีหลัง นึกว่าจะมี option ใกล้เคียงหรือมากกว่านี้นะเนี่ย

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน