แชร์ข้อมูลดีๆ ของ รถอีโคคาร์ ครับ

ผู้เขียนข้อความ

Polo

member
เขียนกระทู้: 5
ตอบกระทู้: 3
พลังน้ำใจ: 5 (ขอบคุณ)
15 ธันวาคม 2558 22:21 - อ่าน: 2,250 - ตอบ: 3

วันนี้ผมมาแชร์นิดนึง พอดีผมกำลังหาข้อมูลออกรถใหม่อยู่ แล้วไปเจอของ Suzuki Ciaz (ไม่ได้จะอวย หรืออะไรนะครับ ทำดีก็ชมทำแย่ก็ติ) ผมว่า Suzuki ทำได้ค่อนข้างดีเลยนะครับในแง่ของการรวมรวมข้อมูลให้กับลูกค้าที่กำลังตัดสินใจ คือรวมข้อมูลให้หมดเลย ไม่ต้องไปเสิชหาเสียเวลา อยากดูรีวิว อยากดูความเห็นลูกค้าก็มีให้ดูหมดเลย ดีมากเลย ครับ ใครกำลังหาข้อมูลเหมือนผมอยู่ก็ลองเข้าไปดูกันครับ http://www.suzuki.co.th/ciazcarreview/userreview

กระทู้อื่นๆที่เกี่ยวข้อง

rinkdrunk

member
เขียนกระทู้: 2
ตอบกระทู้: 6
พลังน้ำใจ: 2 (ขอบคุณ)
เขียนเมื่อ 15 ธันวาคม 2558 22:49

ทำแบบนี้ดีมากเลยอะ เข้ามาอันนี้อันเดียวมีให้ดูหมดเลย

สมุหไทย

member
เขียนกระทู้: 2
ตอบกระทู้: 6
พลังน้ำใจ: 4 (ขอบคุณ)
เขียนเมื่อ 15 ธันวาคม 2558 23:02

รวบรวมข้อมูลมาให้แบบนี้ก็ดีเหมือนกันนะ ไม่ต้องไป นั่งหา รีวิว หาคอมเมนต์ที่อื่นเสียเวลา เข้ามาดูอันนี้ทีเดียวจบเลย

Nadiayah

member
เขียนกระทู้: 3
ตอบกระทู้: 12
พลังน้ำใจ: 2 (ขอบคุณ)
เขียนเมื่อ 15 ธันวาคม 2558 23:11

แลดู suzuki ใส่ใจลูกค้าดีเหมือนกันนะเนี่ย

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน